| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát vị trí |
|---|---|
| chẩn đoán | Vâng |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Loại | Máy định vị số |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Không khí, khí tự nhiên, nitơ | Địa phương |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
|---|---|
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Số mô hình | SVI II |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Phân loại khu vực | Về bản chất an toàn, không gây kích ứng cho CSA và FM |
| Loại nắp ca-pô | Tiêu chuẩn hoặc nhiệt tiêu tan |
|---|---|
| Thiết kế trang trí | Cân bằng hoặc không cân bằng |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm/tuyến tính/mở nhanh |
| Xếp hạng rò rỉ | ANSI Lớp IV-VI |
| Chỉ số giảm tiếng ồn | Đáp ứng các tiêu chuẩn IEC |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
|---|---|
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |