| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Số mô hình | SVI II |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
|---|---|
| chẩn đoán | Vâng |
| Phân loại khu vực | Về bản chất an toàn, không gây kích ứng cho CSA và FM |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Số mô hình | DVC2000 |