| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Số mô hình | SVI II |
|---|---|
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Số mô hình | cánh tay robot công nghiệp R-1000 iA 80F Robot 6 trục để tải máy |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Số mô hình | SVI II |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD |
|---|---|
| Độ phân giải nhiệt độ | 0,05 ° C. |
| Giao diện giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD |
|---|---|
| Độ phân giải nhiệt độ | 0,05 ° C. |
| Giao diện giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Giao thức truyền thông | 4-20 HART |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xử lý | Lên đến 1300 °F (705 °C) hoặc 1922 °F (1050 °C) |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | 40 đến +149 °F (-40 đến +65 °C) |
| Loại đo | Oxy, Zirconia - Đĩa hàn |
| Kích thước | Tùy chọn độ dài đầu dò từ 18 in đến 6 ft |
| Giao thức truyền thông | Báo động tương tự, rời rạc 4-20mA |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | KHÔNG |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểu lắp | Tổ chức truyền động |