| Loại | Máy vận hành xi lanh khí |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| áp lực cung cấp | 2.8 - 10 bar |
| Phạm vi mô-men xoắn | 28 - 100000nm |
| Phạm vi nhiệt độ | -55 đến +120 ° C |
| Chứng chỉ | ATEX, CẮT |
|---|---|
| Chẩn đoán(Fisher 377) | KHÔNG |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp lực đầu ra tối đa | 150 PSIG |
| Kiểu lắp | Tổ chức truyền động |
| Cung cấp điện | Điện mạch, 4- 20 mA |
|---|---|
| Độ trễ | < 0,5% |
| áp lực cung cấp | 1 14 8 bar / 20-115 psi |
| Chất lượng không khí | Acc. Acc. to ISO 8573-1 theo tiêu chuẩn ISO 8573-1 |
| Lớp bảo vệ | IP66. Nema 4x |
| Phạm vi tín hiệu | 4-20ma |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tình trạng | Mới và nguồn gốc |
| Chứng chỉ | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, Nep |
| Bảo hành | một năm |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | KOSO |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Áp suất tối đa | 6 thanh, 90 psi |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
|---|---|
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| độ lệch | ≤1% |
| lớp ngừng hoạt động | Loại IV (FCI 70-2) |
| An toàn nội tại | ATEX, STCC, GOST |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển mức kỹ thuật số Fisher FIELDVUE DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
|---|---|
| Thương hiệu | Ngư dân |
| Người mẫu | DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |