| Khả năng tương thích của thiết bị truyền động | Tác dụng đơn (hồi xuân) & Tác dụng kép |
|---|---|
| Sự định cỡ | Trường có thể điều chỉnh (không, khoảng cách, hành động) |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Thương hiệu/Nhà sản xuất | thợ nề |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
|---|---|
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Số mô hình | SVI II |
| Điều kiện | Mới |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
|---|---|
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Điều kiện | Mới |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| chẩn đoán | Vâng |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| 50518815 | Địa phương |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |