| Tên sản phẩm | Công tắc giới hạn giám sát vị trí quay Westlock Sê-ri 2200 và Sê-ri 2600 cho van Fisher EZ |
|---|---|
| Người mẫu | 2600 & 2200 |
| Temp. Nhiệt độ. Range Phạm vi | -30°C đến +85°C |
| Thương hiệu | khóa tây |
| Trục và phần cứng | Thép không gỉ |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại | Máy định vị số |
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
|---|---|
| Giao tiếp | Không có |
| diễn xuất | Diễn xuất đơn hoặc diễn xuất kép |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Vật liệu | Nhôm |
| Tên sản phẩm | Van bóng khí với bộ định vị thông minh thông minh Tissin TS800/TS805 gốc Hàn Quốc và bộ điều chỉnh b |
|---|---|
| Thương hiệu | Tissin |
| Mô hình | TS800 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | định vị |
| Kích thước van | DN 15-DN 100 |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| áp lực cung cấp | 0.05-16 Bar |
| Chiều dài | 130-350mm |
| Chiều cao H1 | 335-540mm |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Loại van | Van màng |
| Process/Valve Temperature Range | -196°C 至 +450°C 以上 |
|---|---|
| Linearity | ±0.5% To ±2.0% Of Span |
| Mounting | Direct Mount On Linear (stem) Or Rotary (ISO 5211) Actuators |
| Input/Output Connections | Conduit Entries Or Integral Connectors |
| Output Air Pressure | 0 To 100% Of Supply Pressure |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Áp suất tối đa | 6 thanh, 90 psi |
| Phương tiện truyền thông | Chất lỏng hóa học |
|---|---|
| Loại cơ thể | Van bi phân đoạn lệch tâm |
| Kích thước cơ thể | 1"(25A)~12"(300A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Lớp 150~600, JIS 10K~40K |
| Nhiệt độ chất lỏng | -45~+400°C |
| Kết nối | Kết nối |
|---|---|
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| độ trễ | 0,2% |
| Chiều kính danh nghĩa | 2,5 |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |