| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van kỹ thuật số định vị và Van điều khiển khí nén đơn thay đổi Trung Quốc |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Phương tiện truyền thông | Nhiều phương tiện truyền thông |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | Loại tiêu chuẩn (P): -45 ° C đến +250 ° C |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lồng cân bằng áp suất Trung Quốc |
|---|---|
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| lớp rò rỉ | ANSI B16.104: IV, V, vi |
| Đường kính danh nghĩa | DN40 đến DN400 |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Số mô hình | Tải trọng 6 trục 10kg đạt bộ cánh tay robot 1450mm và giá robot công nghiệp RA010N sử dụng robot hàn |
|---|---|
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Điều kiện | Mới |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
|---|---|
| Bịt kín chỗ ngồi | Con dấu kim loại/Con dấu mềm/Con dấu kim loại hiệu suất cao |
| Tên sản phẩm | LTR 43 Van điều khiển điện |
| Sản phẩm | Van điều khiển |
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Tên sản phẩm | Sam-sôn 44-11 |
|---|---|
| Bịt kín chỗ ngồi | Con dấu kim loại/Con dấu mềm/Con dấu kim loại hiệu suất cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Lớp ANSI | 150 đến 2500 |
| Đánh giá áp suất | Lớp 125 đến 300 |
| Product name | China Pneumatic Bellows Control Valve |
|---|---|
| Nominal diameter | DN15 ~ DN300 |
| Nominal pressure | PN16/25/40/63/100 |
| Operating temperature | -45℃~ 350℃ |
| Valve body material | Cast steel, chromium-molybdenum steel, stainless steel |
| Nhạy cảm | .10,1% |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |