| Nguồn điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40 ° C đến 85 ° C (-40 ° F đến 185 ° F) tiêu chuẩn; Tùy chọn mở rộng có sẵn |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim nhôm (tiêu chuẩn) hoặc thép không gỉ (tùy chọn) |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Sự chính xác | ± 0,50% nhịp đầu ra (tuyến tính độc lập) |
| thiết bị truyền động | Bộ truyền động cơ hoành khí nén (tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Các điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Ethylene, tách không khí, hóa lỏng LNG |
| Sức mạnh | Khí nén |
| phương tiện áp dụng | Nước, dầu, khí hóa lỏng, v.v. |
| Kiểu | Van điều khiển quả cầu một chỗ ngồi |
|---|---|
| Kích thước danh nghĩa | DN32~600 (1 1/4"~24") |
| Đánh giá áp suất | Lớp150~2500, PN16~420 |
| Kiểu kết nối | Mặt bích, SW, BW |
| Loại mặt bích | FF, RF, RJ, TG, MFM |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | Thanh 1.4-7 |
| Tiêu thụ không khí | 0,036 Nm³/h ở 400 kPa |
| Kết nối cho ăn | 1/4 "NPT |
| Kết nối điện | 1/2" NPTF |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| Nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Nguyên vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Độ lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Trở kháng nội bộ | 500Q(20mA DC) |
| Phạm vi áp suất không khí đầu vào | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Phạm vi du lịch | 10~150mm (hành trình thẳng), 0~90°C (hành trình góc |
| Kích thước kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4, G1/4 |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
|---|---|
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Phương tiện truyền thông | Không khí |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -40 đến 82℃ |
| Phong cách sản phẩm | Mới |
| Dòng điện tối thiểu | Dòng điện không đổi DC 4-20 MA |
| kết nối điện | Kết nối ống dẫn NPT 1/2-14 |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |