| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30VDC |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Giao thức truyền thông | HART 7 |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psig |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC, 24 VDC |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Giao thức truyền thông | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Tín hiệu đầu ra | Khí nén (đến bộ truyền động) |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Power Source | Local |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
| Diagnostics | Yes |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| Giao thức truyền thông | HART 7 |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cực cao |
| Điều kiện | Mới |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC, 24 VDC |
| có điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20mA DC |
| Phương tiện truyền thông | Không khí & khí đốt |
| kết nối điện | 1/2 NPT nội bộ hoặc M20 |