| Tên sản phẩm | Van điều khiển du hành thẳng Trung Quốc |
|---|---|
| Áp suất định mức | PN16/PN25 |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính |
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN300 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30℃~200℃ |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển khí nén Samson 3241 với bộ định vị kỹ thuật số Fisher 3582i |
|---|---|
| Thương hiệu | SAMSON |
| Mô hình | Dòng 3222 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kích thước | 2-12 inch |
| Kích thước | 1/2 |
|---|---|
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
| Sản phẩm | Van điều khiển |
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| chẩn đoán | Vâng |
| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| chẩn đoán | Vâng |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 00,05% mỗi psi |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Vật liệu chống điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van định vị và Van điều khiển khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại van | Van điều khiển |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van kỹ thuật số gắn từ xa |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại van | Van điều khiển |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van kỹ thuật số gắn từ xa |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển chỗ ngồi đơn của LN81 China |
|---|---|
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| Vật liệu | Thép carbon; Thép không gỉ |
| Sức mạnh | Khí nén |