| Tính năng | Van điều khiển Neles Bộ định vị Neles |
|---|---|
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| độ lệch | ≤1% |
| Sức mạnh | Khí nén |
| độ trễ | ≤0,3% |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Trọng lượng | 8,3 pound (3,9 Kg) Nhôm 20,5 pound (9,3 Kg) Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Đúc, nhôm sơn tĩnh điện, thép không gỉ |
| Cung cấp điện | Hai dây, 4-20 MA 10,0 đến 30,0 VDC |
| Số mô hình | Bộ định vị HART kỹ thuật số Logix 3200MD |
| tuân thủ điện áp | 10,0 VDC @ 20 MA |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van kỹ thuật số định vị và Van điều khiển khí nén đơn thay đổi Trung Quốc |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Phương tiện truyền thông | Nhiều phương tiện truyền thông |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | Loại tiêu chuẩn (P): -45 ° C đến +250 ° C |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
|---|---|
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| độ lệch | ≤1% |
| Tính năng | Van điều khiển Neles Bộ định vị Neles |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| độ trễ | ≤0,3% |
| độ trễ | ≤0,3% |
|---|---|
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
|---|---|
| độ trễ | ≤0,3% |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Ứng dụng | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC6200 Van định vị và van khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |