| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Bảo vệ bao vây | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40°C đến +80°C (-40°F đến +176°F) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Giao thức truyền thông | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Tín hiệu đầu vào | 4–20 mA DC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 130 đến 700 kPa (≈ 1,3 đến 7,0 bar) |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 °C … +80 °C |
| Cân nặng | ~1,7 kg (≈ 3,7 lb) |
| Bao vây / Bảo vệ | Tương đương NEMA 4X, tương đương IP66 |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau được sửa đổi, tuyến tính |
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Loại van | Van điều khiển |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
|---|---|
| Dải áp suất đầu vào | 1.5 đến 6.0 bar |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Trọng lượng của định vị van | 3,5kg |
| Giao tiếp | HART 5, 6 và 7 |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| Phạm vi tín hiệu | 4-20ma |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Cung cấp điện | Vòng lặp được cấp nguồn từ tín hiệu điều khiển 4-20mA |
|---|---|
| tải điện áp | 11,0 VDC ở 20 mA DC / 10,0 VDC ở 4 mA DC |
| Loại diễn xuất | Độc thân hoặc gấp đôi |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc nitơ |
| Giao tiếp kỹ thuật số | HART 7 |