| Tín hiệu đầu vào | HART 4-20 mA (loại điện áp tải 6,6 V) |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 600 đơn vị mỗi năm |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Kết nối khí nén | Pt 1/4, NPT 1/4 |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| Nguồn cung cấp | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
| Phạm vi đầu ra | 0-7 Bar (0- 100 psi) |
| Giao thức truyền thông | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40°C đến +80°C (-40°F đến +176°F) |
| Tín hiệu đầu vào | HART 4-20 mA (loại điện áp tải 6,6 V) |
|---|---|
| Bao vây | Nhôm tác dụng đơn |
| Phản hồi vị trí | Chiết áp hoặc cảm biến không tiếp xúc (NCS) |
| Phạm vi hành trình / xoay | 3-130 mm / 30-100° |
| Cung cấp không khí | 1,4-7 thanh, chất lượng ISO 8573-1 Loại 3 |
| Port | cổng chính |
|---|---|
| khoản mục | Bộ định vị kỹ thuật số TZIDC V18345, V18346, V18347, V18348 |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 3,5Kg / bộ |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tuần |
| Nguồn gốc | nước Đức |
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Bảo vệ bao vây | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40°C đến +80°C (-40°F đến +176°F) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Giao thức truyền thông | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Tín hiệu đầu vào | 4–20 mA DC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 130 đến 700 kPa (≈ 1,3 đến 7,0 bar) |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 °C … +80 °C |
| Cân nặng | ~1,7 kg (≈ 3,7 lb) |
| Bao vây / Bảo vệ | Tương đương NEMA 4X, tương đương IP66 |