| Đặt điểm | 4 đến 20 Ma |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
|---|---|
| Loại kết nối khí | 0.25 inch 18 NPT G 1/4 |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
| phạm vi hành trình | 8...260mm |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| Điện trở cách điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không đóng cục |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Cung cấp không khí | 1,4-8 thanh (20-115 psi) |
|---|---|
| Công suất dòng chảy | Cv 0,5-20 |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Van điện từ tùy chọn | Với |
| Cung cấp điện | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
| Nhiệt độ hoạt động | -52 đến 85 ° C (-62 đến 185 ° F) |
|---|---|
| Đầu ra tín hiệu hiện tại | 4 - 20 mA |
| Giao thức truyền thông | Giao thức Hart |
| Phạm vi cung cấp điện | 12,5 đến 40 VDC (thường là 24 VDC) |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng + Bảo vệ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN400 |
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -196 ° C đến 593 ° C. |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| Tình trạng | mới và nguồn gốc |
| Chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
| Warranty | one year |