| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| Tình trạng | mới và nguồn gốc |
| Chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
| Warranty | one year |
| customized support | OEM |
|---|---|
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Input Signal | Electric |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| Cardboard box + protection | Air, Non Corrosive Gas |
| Tên | Bộ định vị cho van Đầu vào sê-ri 4 đến 20mA DC EP800 cho bộ định vị koso |
|---|---|
| Loạt | EP800 |
| Tín hiệu đầu vào | 4 đến 20, 4 đến 12, 12 đến 20 mA DC |
| Nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Cung cấp không khí | 140 đến 700 KPa |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng + Bảo vệ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45-70 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ mỗi năm |
| Hàng hiệu | Flowserve |
| đầu vào | 4-20 mA DC (điện trở 300 Ω) |
|---|---|
| Giao tiếp | HART6 (AVP102) |
| Cung cấp không khí | 140-700 kPa |
| sử dụng không khí | 4 L/phút (N) tác động đơn lẻ ở trạng thái cân bằng |
| Lưu lượng tối đa | 110 L/phút (N) tác động đơn ở 400 kPa |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tỷ lệ Bảo vệ Xâm nhập | IP66 |
| Dải áp suất đầu vào | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Power Source | Local |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
| Diagnostics | Yes |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
|---|---|
| Diagnostics | Yes |
| Max Outlet Pressure | 145 psig |
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Packaging Details | Cardboard box + protection |
| Giao tiếp | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| IP66 / Nema 4x bao vây | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
|---|---|
| Độ trễ | <0,5% |
| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -40°C đến +85°C/ -40°F đến +185°F |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Đầu ra siginal | 4-20 Ma |