| thiết bị truyền động | Bộ truyền động cơ hoành khí nén (tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Các điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Ethylene, tách không khí, hóa lỏng LNG |
| Sức mạnh | Khí nén |
| phương tiện áp dụng | Nước, dầu, khí hóa lỏng, v.v. |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tỷ lệ Bảo vệ Xâm nhập | IP66 |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | 30 ° C đến 85 ° C (loại tiêu chuẩn),-40 ° C đến 85 ° C (loại nhiệt độ thấp) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 30°C đến +70°C |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
| Giao thức truyền thông | trái tim |
| chẩn đoán | chẩn đoán |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Thương hiệu/Nhà sản xuất | thợ nề |
|---|---|
| Kết nối đầu vào/đầu ra | Các mục ống dẫn hoặc đầu nối tích hợp |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| Min./ Max.Current | Min./ Max.Current |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | SUP = 1,4 ~ 6 bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Áp lực cung cấp không khí | 1.4 - 7,0 bar (20 - 100 psi) |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Hành động kép |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Nhiệt độ | -40 ° +85 ° |
| Media cung cấp | Khí khí không khí |