| Giao tiếp | HART 7 |
|---|---|
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
|---|---|
| Loại kết nối khí | 0.25 inch 18 NPT G 1/4 |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
| phạm vi hành trình | 8...260mm |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Số mô hình | 3582i |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Số mô hình | SP7 10-11 |
| Điều kiện | mới |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: Hộp bìa cứng/Hộp gỗ không định kỳ |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | Foxboro SRD991 |
| Tài liệu | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| Số mô hình | ND9000 |
|---|---|
| Lớp dầu | 3 |
| Áp lực cung cấp | 1,4-8bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| Số mô hình | ND9000 |
|---|---|
| Lớp dầu | 3 |
| Áp lực cung cấp | 1,4-8bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |