| Chống ăn mòn | Cao |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC với khả năng phân chia |
| Loại van | Van bóng, van bướm, van kiểm tra, van cổng, van cầu, van cắm |
|---|---|
| Cung cấp hiệu điện thế | 8-30 VDC |
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20mA DC |
| kết nối điện | 1/2 NPT nội bộ hoặc M20 |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Điều kiện | mới |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Số mô hình | SRD991 |
| Vận hành bằng khí nén | Động tác đơn Động tác đôi |
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ + Bảo vệ |
| Số mô hình | ND9000 |
|---|---|
| Lớp dầu | 3 |
| Áp lực cung cấp | 1,4-8bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| Số mô hình | ND9000 |
|---|---|
| Lớp dầu | 3 |
| Áp lực cung cấp | 1,4-8bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| Giao tiếp | HART 7 |
|---|---|
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |