| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số dòng Neles ND7000 ND9000 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Loại van | Van điều khiển |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma, Hart |
|---|---|
| Phạm vi du lịch thân cây | 10 - 100 mm (đối với van tuyến tính) |
| Tích hợp Booster | Tùy chọn (cho các ứng dụng tốc độ cao) |
| Trễ | < 0,1% |
| Góc quay | 0-90 ° hoặc 0-120 ° (đối với van quay) |
| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| chẩn đoán | Vâng |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Đặc tính van | Tuyến tính, bằng %, mở nhanh (có thể chọn) |
|---|---|
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Trễ | < 0,1% |
| Chỉ số vòng lặp | : LCD cho vị trí, tín hiệu và báo động |
| Vật liệu | Sắt dẻo dạng nút, đã qua xử lý nhiệt |
|---|---|
| Đặc điểm vốn có | Đường thẳng |
| Sự rò rỉ | Công suất van định mức 0,01% X |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| cắt tỉa | Ổ cắm quay lệch tâm |
| Loại van | Van bi, van bướm, van màng |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| Nhiệt độ hoạt động | -4 đến 176°F |
| Phạm vi | Lên tới 10:1 (5:1 cho phạm vi 1) |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| Nhiệt độ xung quanh | -10 đến +60°C, -10 đến +60°C, -10 đến +60°C |
| Nguồn điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
| Độ chính xác | Cao |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20 mA |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1,4 đến 8 bar / 20 đến 115 psi |
| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -40 °C đến +85 °C / -40 °F đến +185 °F |
| điện áp cung cấp | 12-30 VDC |
| Giao tiếp | Hart |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC6200 Van định vị và van khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển Wuzhong Trung Quốc |
|---|---|
| Đánh giá áp suất | PN16 ~ PN100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C - 550 ° C. |
| Loại kết nối | Mặt bích; hàn |
| Đường kính danh nghĩa | DN50 ~ DN300 |