| Loại van | Van điều khiển khí nén |
|---|---|
| Máy định vị van | Flowserve 3200md |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau được sửa đổi, tuyến tính |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ thấp (-40F), nhiệt độ cao (250F) |
| Vật liệu | Thép carbon, không gỉ, song công, hợp kim |
| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| chẩn đoán | Vâng |
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
|---|---|
| Phạm vi du lịch thân cây | 10 - 100 mm (đối với van tuyến tính) |
| Đặc tính van | Tuyến tính, bằng %, mở nhanh (có thể chọn) |
| Sự chính xác | <± 0,5% của nhịp |
| Chỉ số vòng lặp | : LCD cho vị trí, tín hiệu và báo động |
| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Samson 3241 |
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Bộ truyền động áp dụng | Trình điều khiển chuyển động đơn và đôi đơn, bộ truyền động chuyển động quay vòng, tuyến tính |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Hệ thống truyền thông | Giao tiếp SFN (Mẫu AVP300/301/302)/HART6 (Mẫu AVP302) |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20 mA DC (Truyền tải du lịch) |
| chống sét | Giá trị xung điện áp cực đại: 12 kV/Giá trị xung dòng điện cực đại: 1000 A |
| Tên | Van điều khiển Trung Quốc với bộ điều khiển van thông minh Neles ND9000 |
|---|---|
| Người mẫu | ND9000 |
| Nhãn hiệu | Neles |
| Hoạt động | Diễn xuất kép hoặc đơn |
| Áp lực cung cấp | 1,4-8bar |
| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Loại van | Van điều khiển |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 7 trên 4-20mA |
|---|---|
| Chẩn đoán | Chẩn đoán định vị/Chẩn đoán nâng cao/Chẩn đoán van trực tuyến |
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng/Vỏ 316SS tùy chọn |
| Nhiệt độ hoạt động | -55°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Tác động đơn, không an toàn /Quay và tuyến tính |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số dòng Neles ND7000 ND9000 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Loại van | Van điều khiển |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma, Hart |
|---|---|
| Phạm vi du lịch thân cây | 10 - 100 mm (đối với van tuyến tính) |
| Tích hợp Booster | Tùy chọn (cho các ứng dụng tốc độ cao) |
| Trễ | < 0,1% |
| Góc quay | 0-90 ° hoặc 0-120 ° (đối với van quay) |