| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Số mô hình | DVC6200 |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Phân loại khu vực | Chống nổ, an toàn nội tại, FISCO, loại N, chống cháy, không cháy cho FM |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Giao thức truyền thông | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus-PA |
|---|---|
| Trễ | < 0,1% |
| Chỉ số vòng lặp | : LCD cho vị trí, tín hiệu và báo động |
| Góc quay | 0-90 ° hoặc 0-120 ° (đối với van quay) |
| Xếp hạng bao vây | IP66/67, NEMA 4X |
| Hoạt động | Hành động duy nhất / Ventilation thất bại |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 3,6mA |
| Vật liệu khoan từ tính | Chết nhôm đúc |
| Điều kiện | mới |
| Số mô hình | SP500 |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn điện | Địa phương |
| Phân loại khu vực | Chứng minh vụ nổ, về bản chất an toàn, Fisco, loại N, bằng chứng ngọn lửa, không tuân thủ FM |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Kích thước | 1/2 |
|---|---|
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
| Sản phẩm | Van điều khiển |
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Chẩn đoán | Du lịch, áp lực, giám sát cung cấp |
|---|---|
| Chứng nhận khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Xếp hạng bao vây | IP66/67, NEMA 4X |
| Góc quay | 0-90 ° hoặc 0-120 ° (đối với van quay) |
| Loại van | Van điều khiển khí nén |
|---|---|
| Máy định vị van | Flowserve 3200md |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau được sửa đổi, tuyến tính |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ thấp (-40F), nhiệt độ cao (250F) |
| Vật liệu | Thép carbon, không gỉ, song công, hợp kim |
| Chẩn đoán | Du lịch, áp lực, giám sát cung cấp |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm với lớp phủ epoxy |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Tích hợp Booster | Tùy chọn (cho các ứng dụng tốc độ cao) |
| Chứng nhận khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM |
| Phạm vi du lịch thân cây | 10 - 100 mm (đối với van tuyến tính) |
|---|---|
| Đặc tính van | Tuyến tính, bằng %, mở nhanh (có thể chọn) |
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
| Sự chính xác | <± 0,5% của nhịp |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm với lớp phủ epoxy |