| Số mô hình | ND7000 |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm anodised và polyme tổng hợp |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Điện áp tối đa | 30VDC |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Thương hiệu/Nhà sản xuất | thợ nề |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | Thông thường là 1,4 đến 7 Bar (20 đến 100 Psig) |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196 ° C đến +450 ° C. |
| Phê duyệt khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM, CSA (đối với các mẫu được chứng nhận) |
| gắn kết | Gắn trực tiếp trên bộ truyền động tuyến tính (thân) hoặc quay (ISO 5211) |
| Đăng kí | Chung |
|---|---|
| Nguyên liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Sức ép | áp suất trung bình |
| Quyền lực | khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Sức mạnh | Khí nén |