| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Tên sản phẩm | Topworx PD Series Van thông minh định vị |
|---|---|
| Báo động cấu hình | (PD100) Không; (PD200) Có |
| Áp lực cung cấp không khí | 2,8 đến 8 bar (40 đến 116 psi) |
| Hành động của bộ truyền động | Quay & tuyến tính, đơn & đôi, trực tiếp (DA) & Reverse (RA) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ° C đến +65 ° C (-40 ° F đến +149 ° F) |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lồng cân bằng áp suất Trung Quốc |
|---|---|
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| lớp rò rỉ | ANSI B16.104: IV, V, VI |
| Chất liệu thân van | Thép carbon |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Tín hiệu - Cung cấp | Tín hiệu điều khiển 4-20 MA/Không cần nguồn điện bên ngoài |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Vỏ/Vỏ | Nhôm đồng và mạ crôm thấp, ASTM A360 |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| độ trễ | ≤0,3% |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| độ lệch | ≤1% |
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Advanced Self‑Diagnostics | Continuous monitoring of valve deviation, supply pressure, and internal health |
|---|---|
| Operating Temperature | –40 °C to +85 °C |
| Housing Material | Aluminum alloy with corrosion‑resistant coating |
| Wide Supply Pressure Range | 20–100 psi (1.4–6.9 bar) for versatile actuator compatibility |
| Explosion‑Proof Rating | Class I Div 1 (NEC), ATEX Zone 1 |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm hoặc thép không gỉ |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1,4-8bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Điều kiện | mới |
| Độ ẩm | Lớp 1 |