| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 20-90 Psi |
| Vận hành bằng khí nén | Động tác đơn Động tác đôi |
| Số mô hình | SRI990 |
| tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Điều kiện | mới |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Loại kết nối khí | 0.25 inch 18 NPT G 1/4 |
| mức độ an toàn | SIL 3 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 20-90 Psi |
| Điều kiện | mới |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Loại kết nối khí | 0.25 inch 18 NPT G 1/4 |
| mức độ an toàn | SIL 3 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 20-90 Psi |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 20-90 Psi |
| Vận hành bằng khí nén | Động tác đơn Động tác đôi |
| Số mô hình | SRI990 |
| tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 20-90 Psi |
| Vận hành bằng khí nén | Động tác đơn Động tác đôi |
| Số mô hình | SRI990 |
| tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Lớp dầu | 3 |
|---|---|
| Số mô hình | ND9000 |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm hoặc thép không gỉ |
| Trọng lượng | 1.8kg-8.6kg |
| Áp lực cung cấp | 1,4-8bar |
| Số mô hình | ND7000 |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm anodised và polyme tổng hợp |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Điện áp tối đa | 30VDC |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm anodised và polyme tổng hợp |
| Điều kiện | mới |
| Điện áp tối đa | 30VDC |
| Trọng lượng | 1,8kg -3,4kg |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
|---|---|
| Bảo vệ con dấu | IP68 |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 30°C đến +70°C |
| Phiên bản chạy lâu hơn | S2 - Nhiệm vụ 30 phút |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | FOXBORO SRD991 |
| Tài liệu | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |