| gắn kết | Gắn trực tiếp trên bộ truyền động tuyến tính (thân) hoặc quay (ISO 5211) |
|---|---|
| Cung cấp kết nối không khí | 1/4"NPT (phổ biến) |
| Vật liệu (Nhà ở) | Nhôm, thép không gỉ hoặc gang tráng |
| Cung cấp áp suất không khí | Thông thường là 1,4 đến 7 Bar (20 đến 100 Psig) |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
|---|---|
| độ lệch | ≤1% |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
|---|---|
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| độ trễ | ≤0,3% |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Tính năng | Van điều khiển Neles Bộ định vị Neles |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
|---|---|
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Giao tiếp | HART® |
|---|---|
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 40 V, Giới hạn dòng điện bên trong xấp xỉ. 40 mA |
| Số mô hình | 3730 |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Khả năng tương thích | Dòng sản phẩm đầy đủ của GULDE và các thiết bị truyền động khác đáp ứng tiêu chuẩn IEC/VDI/NAMUR |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Tiêu chuẩn DC 4-20 mA, tối thiểu. 8,5V (tương tự) / 9,0V (HART) |
| Hành động đầu ra | 0,5 đến 7 bar, tác động đơn lẻ, đạt 95% nguồn cung cấp |
| Cung cấp không khí | Tối đa 7 bar, yêu cầu không khí khô sạch theo tiêu chuẩn ISA 7.0.01 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến 85 °C, LCD có thể bị hỏng dưới -20 °C |
| tên | Ventil điều khiển Trung Quốc với Neles Valve Positioner NDX Mesto và động cơ bốc hơi |
|---|---|
| Vật liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị Flowserve chính hãng Bộ định vị van kỹ thuật số khí nén UAS Logix 3200 MD với rất nhiều h |
|---|---|
| Mô hình | SA/CL |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55°C (-4 đến 122°F) |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
|---|---|
| chẩn đoán | Không. |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Type | Digital valve positioner |
|---|---|
| Storage Temperature Limits | -58°F to 200°F (-50°C to 93°C) |
| Relative Humidity | 10 to 90% non-condensing |
| Supply Pressure Effect | 0.05% per psi |
| Valve type | Ball valve, butterfly valve, Check valve, Gate valve, globe valve, Diaphragm valve |