| Nhiệt độ hoạt động | -55°C đến +85°C |
|---|---|
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 7 trên 4-20mA |
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng |
| Số mô hình | Bộ định vị van kỹ thuật số SVI3 |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn lẻ, Không an toàn; Quay và tuyến tính |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA với giao thức HART |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1,4 ~ 7 thanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +80°C |
| Lớp bảo vệ | IP66, Ex ia IIC T5 |
| Vật liệu | Vỏ nhôm có bảo vệ chống ăn mòn |
| Sự định cỡ | Trường có thể điều chỉnh (không, khoảng cách, hành động) |
|---|---|
| Vật liệu (Nhà ở) | Nhôm, thép không gỉ hoặc gang tráng |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196°C đến +450°C |
| Tín hiệu đầu vào (Điện-khí nén) | 4-20 Ma DC (Tiêu chuẩn) |
| gắn kết | Gắn trực tiếp trên bộ truyền động tuyến tính (thân) hoặc quay (ISO 5211) |
|---|---|
| Kết nối đầu vào/đầu ra | Các mục ống dẫn hoặc đầu nối tích hợp |
| Xếp hạng bao vây | IP66 / NEMA 4X tối thiểu; Tùy chọn chống cháy nổ có sẵn |
| Tuyến tính | ± 0,5% đến ± 2,0% nhịp |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| Kiểu | Bộ định vị van điện khí nén / khí nén |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | Thông thường là 1,4 đến 7 Bar (20 đến 100 Psig) |
| Phê duyệt khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM, CSA (đối với các mẫu được chứng nhận) |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196°C đến +450°C |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
|---|---|
| chẩn đoán | Standard Diagnostics; Chẩn đoán tiêu chuẩn; Advanced Diagnostics Chẩn đoán n |
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Tác động đơn hoặc kép, không an toàn Quay và tuyến tính |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van định vị và Van điều khiển khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Ứng dụng | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Dòng điện tối thiểu/tối đa | 3,2mA/24mA |
|---|---|
| Giới hạn độ ẩm | 100% RH không ngưng tụ |
| Tên sản phẩm | Máy định vị van Masoneilan |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 đến 85°C (-40 đến 185°F) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Sự định cỡ | Trường có thể điều chỉnh (không, khoảng cách, hành động) |
|---|---|
| Kiểu | Bộ định vị van điện khí nén / khí nén |
| Phê duyệt khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM, CSA (đối với các mẫu được chứng nhận) |
| Cung cấp kết nối không khí | 1/4"NPT (phổ biến) |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |