| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Kích cỡ | 1/4 npt |
|---|---|
| góc mở | 24 đến 100° |
| Phạm vi làm việc | -10 đến +114% |
| Điện áp | 24VDC |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu |
| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Thiết kế kết cấu | định vị kỹ thuật số, điện khí nén |
| Chế độ hoạt động | Tác dụng đơn, tác dụng kép |
| Vị trí lắp đặt | Bất kì |
| Tùy chọn cài đặt | Thông qua màn hình và nút bấm |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 20-90 Psi |
| Vận hành bằng khí nén | Động tác đơn Động tác đôi |
| Số mô hình | SRI990 |
| tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
|---|---|
| Số mô hình | 3582i |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Chứng nhận an toàn | không có |
| Input signal | 4~20mA DC |
|---|---|
| Air supply interface | P(NPT) 1/4 |
| Protection rating | IP66 |
| Air consumption | Less than 2.5 LPM (Supply pressure = 0.14 MPa) |
| Input pressure range | 0.14-0.7 MPa |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 7 trên 4-20mA |
|---|---|
| Chẩn đoán | Chẩn đoán định vị/Chẩn đoán nâng cao/Chẩn đoán van trực tuyến |
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng/Vỏ 316SS tùy chọn |
| Nhiệt độ hoạt động | -55°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Tác động đơn, không an toàn /Quay và tuyến tính |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng + Bảo vệ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 500 đơn vị mỗi năm |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |