| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Loại | Định vị van điện khí nén |
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
| Chứng nhận an toàn | không có |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Số mô hình | SVI1000 |
| áp lực cung cấp | 20 - 100 Psi (1,4 - 7 thanh) |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Communication Platform | HART |
|---|---|
| Type | Digital Valve Positioner |
| Supply pressure | 20 - 100 Psi (1.4 – 7 Bar) |
| Warranty | 1 Year |
| Shell material | Industrial Aluminum Housing |
| Min./ Max.Current | Min./ Max.Current |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | SUP = 1,4 ~ 6 bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Áp lực cung cấp không khí | 1.4 - 7,0 bar (20 - 100 psi) |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
| Bảo hành | 1 năm |
| Số mô hình | 3582i |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van thông minh NELES ND7000 |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Phụ kiện | Van điện từ |
|---|---|
| Sức mạnh | 0,2-2,2KW |
| thiết kế cơ thể | Mẫu ngắn |
| Phạm vi kiểm soát | 0-100% |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
|---|---|
| nhiệt độ | -40° +85° |
| trọng lượng đơn | 3kg |
| Loại phụ | Số |
| Ứng dụng | Công nghiệp |