| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Số mô hình | SVI II |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Áp suất nguồn không khí | 0,2 ~ 0,8MPa |
|---|---|
| Nhiệt độ | -30oC~+70oC (Tiêu chuẩn) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP65 |
| lỗi cơ bản | ≤ ± 1% |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm mạ crôm đồng thấp (ASTM A360) |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 / NEMA 4x |
| Cân nặng | 2 Kg (4,5 Lb) |
| Nguồn/tín hiệu đầu vào | 3,2-24 mA; Tuân thủ: 9 VDC ở 20 mA, 11 VDC ở 4 mA |
| Đầu ra tùy chọn | Hai công tắc trạng thái rắn (1A/30 VDC); Truyền lại vị trí 4-20 mA |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm mạ crôm đồng thấp (ASTM A360) |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 / NEMA 4x |
| Cân nặng | 2 Kg (4,5 Lb) |
| Nguồn/tín hiệu đầu vào | 3,2-24 mA; Tuân thủ: 9 VDC ở 20 mA, 11 VDC ở 4 mA |
| Đầu ra tùy chọn | Hai công tắc trạng thái rắn (1A/30 VDC); Truyền lại vị trí 4-20 mA |
| Cung cấp điện | Vòng lặp được cấp nguồn từ tín hiệu điều khiển 4-20mA |
|---|---|
| tải điện áp | 11,0 VDC ở 20 mA DC / 10,0 VDC ở 4 mA DC |
| Loại diễn xuất | Độc thân hoặc gấp đôi |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc nitơ |
| Giao tiếp kỹ thuật số | HART 7 |
| KHẢ NĂNG ĐẦU VÀO | 400 Wmax/20 mA |
|---|---|
| Cơ quan phê duyệt | CCC nội tại an toàn |
| Cân nặng | 1,7kg(3,7 lb) |
| Đặc tính rung2G ở tần số 5 đến 400 Hz | 2G ở tần số 5 đến 400 Hz |
| đầu vào | Giao tiếp HART 4 đến 20 mA |
| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 VDC cộng với tổn thất đường dây |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 mA |
| tuân thủ điện áp | 10 đến 32 VDC @ 20 mA |
| Kháng chiến hiệu quả | 500 Ω @ 20 mA Điển hình |
| Truyền thông | Giao thức HART (chỉ Logix 382X) |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Giao thức tín hiệu đầu vào | Tín hiệu điều khiển tương tự DC 4-20 mA |
|---|---|
| Nguồn điện | 8-30 VDC (24 VDC điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (Tiêu chuẩn -20°C đến 80°C) |
| Kiểu lắp | Thiết bị truyền động khí nén tuyến tính hoặc quay một phần tư |
| Tùy chọn phản hồi | Phản hồi vị trí 4-20 mA (Có trên 3200MD-0G-00) |