| chẩn đoán | Vâng |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Áp suất tối đa | 6 thanh, 90 psi |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
|---|---|
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Đánh giá áp suất | Lớp 125 đến 300 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Lớp ANSI | 150 đến 2500 |
| chẩn đoán | Vâng |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quy trình | Mức độ áp suất dòng chảy |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Kích cỡ | 1/4 npt |
|---|---|
| Đánh giá du lịch | 15/7/30 |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Điện áp | 24VDC |
| chi tiết đóng gói | Hộp giấy + Bảo vệ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Số mô hình | 3200md |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Ứng dụng | Tổng quan |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
|---|---|
| Loại kết nối khí | 0.25 inch 18 NPT G 1/4 |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
| phạm vi hành trình | 8...260mm |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tích hợp gắn kết |
| Media cung cấp | Không khí, khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quá trình | Mức độ áp suất dòng chảy |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
|---|---|
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn; Chẩn đoán nâng cao |
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| áp lực cung cấp | Hành động đơn: tối đa 20 đến 100 psi (1,4 đến 6,9 bar) |