| lớp rò rỉ | Lớp IV, Lớp V, Lớp VI |
|---|---|
| Nghị quyết | ≤ 0,25% |
| An toàn nội tại | ATEX, STCC, GOST |
| Hệ số dòng chảy (Cv) | 1,5 - 600 |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Tính năng | Thiết bị được phê duyệt SIL 2 |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Áp suất tối đa | 6 thanh, 90 psi |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
|---|---|
| Media cung cấp | Khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -40° đến +85 °C / -40° đến +185 °F |
|---|---|
| Chu kỳ nhiệt độ/Nhiệt khô | IEC 60068-2-2 |
| Giới hạn độ ẩm | Theo tiêu chuẩn IEC 60068-2-30 |
| Hoạt động | Tác động đơn, trực tiếp hoặc đảo ngược |
| Phạm vi du lịch | Tuyến tính; 5...120 mm / 0,2...4,7 in Quay; 30...160 độ. |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| Điện trở cách điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 10 đến 90% không đóng cục |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| Loại | Máy định vị số |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Ứng dụng | Máy định vị van điện khí |
| Loại đối tượng thiết bị | Máy định vị van SIPART PS2 |
| giao thức | trái tim |
| Tính năng | Van điều khiển Neles Bộ định vị Neles |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Ứng dụng | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |