| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Van điều khiển Samson 3251 và 3271/3277 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
|---|---|
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Số mô hình | ND7000 |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm anodised và polyme tổng hợp |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Điện áp tối đa | 30VDC |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA |
| Số mô hình | ND7000 |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm anodised và polyme tổng hợp |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Điện áp tối đa | 30VDC |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển khí nén đơn thay đổi nhanh của Trung Quốc |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Phương tiện truyền thông | Nhiều phương tiện truyền thông |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
| Áp suất định mức | Lớp 1550; PN10,16,20,25 |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển khí nén đơn thay đổi nhanh của Trung Quốc |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Phương tiện truyền thông | Nhiều phương tiện truyền thông |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
| Áp suất định mức | Lớp 1550; PN10,16,20,25 |