| Loại cơ thể | Kích thước lỗ khoan đầy đủ, Kích thước lỗ khoan giảm, Kích thước van có vỏ bọc |
|---|---|
| Kích thước cơ thể | 1/2"(15A)~16"(400A), 4"*3"~18"*16", 1/2"*1"~12"*10" |
| Đánh giá cơ thể | 150#~600#, 10K~40K |
| Nhiệt độ chất lỏng | -45~+600°C |
| Kết nối | Mặt bích (RF) |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Sự chính xác | ± 0,50% nhịp đầu ra (tuyến tính độc lập) |
| Phạm vi | Lên tới 10:1 (5:1 cho phạm vi 1) |
| Phương tiện truyền thông | khí đốt |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm anodised và polyme tổng hợp |
|---|---|
| Trọng lượng | 1,8kg -3,4kg |
| áp lực cung cấp | Thanh 1,4-8 |
| Cung cấp điện | 4-20mA |
| Điện áp tối đa | 30VDC |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Số mô hình | 3582i |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + hộp gỗ + bảo vệ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45-60 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 đơn vị mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN400 |
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -196 ° C đến 593 ° C. |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| Cân nặng | 2,25 kg đến 9,9 kg tùy thuộc vào biến thể mô hình |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Bộ truyền động quay/tuyến tính |
| Giao thức | Hart 5/7, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Nhiệt độ môi trường | -20 ° C đến +85 ° C (tiêu chuẩn); các tùy chọn xuống -55 ° C có sẵn |
| Loại van | Van điều khiển |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |