| Trở kháng tải | Max. Tối đa. 6.3 V (corresponding To 315 Ω At 20 MA) 6,3 V (tương ứng với 31 |
|---|---|
| Số mô hình | Bộ định vị 3725 |
| Mức độ bảo vệ | IP 66 |
| bộ phận bên ngoài | Thép không gỉ 1.4571 và 1.4301 |
| Trọng lượng | Approx. Xấp xỉ. 0.5 Kg 0,5kg |
| Nhạy cảm | .10,1% |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| độ lệch | ≤1% |
| Bảo hành | 1 năm |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Tính năng | Van điều khiển Neles Bộ định vị Neles |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chứng nhận an toàn | không có |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Loại phụ | Số |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| cách vận chuyển | DHL |
| Nhận xét | Có phản hồi |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Số mô hình | SVI II |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van kỹ thuật số định vị và Van điều khiển khí nén đơn thay đổi Trung Quốc |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Phương tiện truyền thông | Nhiều phương tiện truyền thông |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | Loại tiêu chuẩn (P): -45 ° C đến +250 ° C |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lồng cân bằng áp suất Trung Quốc |
|---|---|
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| lớp rò rỉ | ANSI B16.104: IV, V, vi |
| Đường kính danh nghĩa | DN40 đến DN400 |