| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | SRD991 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | FOXBORO SRD991 |
| Tài liệu | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| Tên sản phẩm | Topworx PD Series Van thông minh định vị |
|---|---|
| Báo động cấu hình | (PD100) Không; (PD200) Có |
| Áp lực cung cấp không khí | 2,8 đến 8 bar (40 đến 116 psi) |
| Hành động của bộ truyền động | Quay & tuyến tính, đơn & đôi, trực tiếp (DA) & Reverse (RA) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ° C đến +65 ° C (-40 ° F đến +149 ° F) |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
|---|---|
| Dải áp suất đầu vào | 1.5 đến 6.0 bar |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Trọng lượng của định vị van | 3,5kg |
| Giao tiếp | HART 5, 6 và 7 |
| Cung cấp điện | Vòng lặp được cấp nguồn từ tín hiệu điều khiển 4-20mA |
|---|---|
| tải điện áp | 11,0 VDC ở 20 mA DC / 10,0 VDC ở 4 mA DC |
| Loại diễn xuất | Độc thân hoặc gấp đôi |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc nitơ |
| Giao tiếp kỹ thuật số | HART 7 |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | -25oC~80oC (loại tiêu chuẩn) |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Dải áp suất đầu vào | 0,14 ~ 0,7MPa |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Hành động kép |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Nhiệt độ | -40 ° +85 ° |
| Media cung cấp | Khí khí không khí |