| Tùy chọn tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (analog), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 3-7 Bar |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Sự chính xác | ≤ 0,25 % |
| Phạm vi nhiệt độ | -52 °C đến +85 °C (-62 °F đến +185 °F) |
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa= 1,4 đến 7 bar = 20 đến 102 psi |
|---|---|
| Bảo vệ Ingaress | IP66 |
| Cân nặng | 2,7kg/2,8kg |
| Công suất dòng chảy | 80 lpm (SUP = 0,14 MPa) 2,83 CFM (SUP = 20 psi) |
| Độ lặp lại | ± 0,5% fs |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Số mô hình | SVI II |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
|---|---|
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn; Chẩn đoán nâng cao |
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| áp lực cung cấp | Hành động đơn: tối đa 20 đến 100 psi (1,4 đến 6,9 bar) |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |