| thiết bị truyền động | Bộ truyền động cơ hoành khí nén (tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Các điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Ethylene, tách không khí, hóa lỏng LNG |
| Sức mạnh | Khí nén |
| phương tiện áp dụng | Nước, dầu, khí hóa lỏng, v.v. |
| Warranty | 1 years |
|---|---|
| Customized support | OEM, ODM, OBM |
| Model Number | 6524 184400 |
| Seal | NBR, EPDM, FKM |
| Body material | Brass |
| Giao tiếp | HART 7 |
|---|---|
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Cung cấp điện | Điện mạch, 4- 20 mA |
|---|---|
| Độ trễ | < 0,5% |
| áp lực cung cấp | 1 14 8 bar / 20-115 psi |
| Chất lượng không khí | Acc. Acc. to ISO 8573-1 theo tiêu chuẩn ISO 8573-1 |
| Lớp bảo vệ | IP66. Nema 4x |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
|---|---|
| Diagnostics | Yes |
| Max Outlet Pressure | 145 psig |
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Packaging Details | Cardboard box + protection |
| Loại nắp ca-pô | Tiêu chuẩn hoặc nhiệt tiêu tan |
|---|---|
| Thiết kế trang trí | Cân bằng hoặc không cân bằng |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm/tuyến tính/mở nhanh |
| Xếp hạng rò rỉ | ANSI Lớp IV-VI |
| Chỉ số giảm tiếng ồn | Đáp ứng các tiêu chuẩn IEC |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Giao tiếp | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| đầu vào | 4-20 mA DC (điện trở 300 Ω) |
|---|---|
| Giao tiếp | HART6 (AVP102) |
| Cung cấp không khí | 140-700 kPa |
| sử dụng không khí | 4 L/phút (N) tác động đơn lẻ ở trạng thái cân bằng |
| Lưu lượng tối đa | 110 L/phút (N) tác động đơn ở 400 kPa |