| Cung cấp điện | Điện mạch, 4- 20 mA |
|---|---|
| Độ trễ | < 0,5% |
| áp lực cung cấp | 1 14 8 bar / 20-115 psi |
| Chất lượng không khí | Acc. Acc. to ISO 8573-1 theo tiêu chuẩn ISO 8573-1 |
| Lớp bảo vệ | IP66. Nema 4x |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
|---|---|
| Diagnostics | Yes |
| Max Outlet Pressure | 145 psig |
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Packaging Details | Cardboard box + protection |
| Loại nắp ca-pô | Tiêu chuẩn hoặc nhiệt tiêu tan |
|---|---|
| Thiết kế trang trí | Cân bằng hoặc không cân bằng |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm/tuyến tính/mở nhanh |
| Xếp hạng rò rỉ | ANSI Lớp IV-VI |
| Chỉ số giảm tiếng ồn | Đáp ứng các tiêu chuẩn IEC |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Giao tiếp | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| đầu vào | 4-20 mA DC (điện trở 300 Ω) |
|---|---|
| Giao tiếp | HART6 (AVP102) |
| Cung cấp không khí | 140-700 kPa |
| sử dụng không khí | 4 L/phút (N) tác động đơn lẻ ở trạng thái cân bằng |
| Lưu lượng tối đa | 110 L/phút (N) tác động đơn ở 400 kPa |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| Điện trở cách điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không đóng cục |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Máy định vị số | 4 - 20 MA (HART) |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
| Chất liệu ghế | CTFE, Vespel SP21 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Export wooden boxes for foreign trade, IPPC sterilized wooden boxes and plywood boxes for export |
| Thời gian giao hàng | 4-10 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50 |