| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Kết nối áp suất | 1/4 NPT Nội bộ |
|---|---|
| Phong cách sản phẩm | Mới |
| kết nối điện | Kết nối ống dẫn NPT 1/2-14 |
| Nhạy cảm | Sự thay đổi 10% trong cung |
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| Trọng lượng trung bình | 3,5 kg (8,0 pound) |
|---|---|
| Vỏ/Vỏ | Nhôm ASTM 360 |
| Sơn | Polyurethane xám (loại C4 theo ISO 12944-2) |
| Số mô hình | SVI1000/SVI2/SVI3 |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
| Giao tiếp | HART 7 |
|---|---|
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Nhiệt độ môi trường | -20 ~ +70℃ |
|---|---|
| Độ lặp lại | Trong vòng ± 0,5% fs |
| Cung cấp áp suất không khí | Tối đa. 7.0bar (100psi) |
| Tín hiệu đầu vào | 0,2 ~ 1,0bar (3 - 15psi) |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
|---|---|
| Có sẵn gắn kết | Sliding-stem tuyến tính; Ứng dụng quay vòng tứ kết |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20 Ma DC |
| điện áp cung cấp | 8-30 VDC |
| Phê duyệt | FM; ATEX; IECEx |
| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Cân nặng | 2kg |
| chấm dứt | Thiết bị đầu cuối kiểu vít |
| Tín hiệu đầu ra tùy chọn | Truyền lại vị trí 4 đến 20 mA |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |