| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Loại van | Van màng |
| Phạm vi tín hiệu | 4-20ma |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| Điện trở cách điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không đóng cục |
| Máy định vị số | 4 - 20 MA (HART) |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | trái tim |
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| tuân thủ điện áp | 10 VDC |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Cân nặng | 2kg |
| chấm dứt | Thiết bị đầu cuối kiểu vít |
| Tín hiệu đầu ra tùy chọn | Truyền lại vị trí 4 đến 20 mA |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích cỡ | 1/4 npt |
|---|---|
| Đánh giá du lịch | 15/7/30 |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Điện áp | 24VDC |
| chi tiết đóng gói | Hộp giấy + Bảo vệ |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| đầu vào | 4-20 mA DC (điện trở 300 Ω) |
|---|---|
| Giao tiếp | HART6 (AVP102) |
| Cung cấp không khí | 140-700 kPa |
| sử dụng không khí | 4 L/phút (N) tác động đơn lẻ ở trạng thái cân bằng |
| Lưu lượng tối đa | 110 L/phút (N) tác động đơn ở 400 kPa |