| Tên sản phẩm | FLOWSERVE 520MD Van kỹ thuật số định vị |
|---|---|
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30VDC |
| Trọng lượng của định vị van | 3,5kg |
| Khả năng lặp lại | < 0,25% |
| Mô hình | 3730-3 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 2-3 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 99 |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30VDC |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Độ lặp lại | +/- 0,2% FS |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Xác nhận vị trí van | Tín hiệu giám sát đầu ra 4- 20mA (cùng loại với tín hiệu đầu vào) |
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Type | DVC2000 |
|---|---|
| Communication protocol | HART, 4-20mA analog |
| Data interface | Wired |
| Diagnosis | Have |
| Input signal | Electric |
| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 đến 30,0 VDC |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10,0 VDC @ 20 MA |
| Kháng chiến hiệu quả | 495 Ω @ 20 mA Điển hình Thêm 20 Ω khi giao tiếp HART hoạt động |
| Truyền thông | Giao thức Hart |
| Phạm vi nhiệt độ vận chuyển và lưu trữ | -40° đến 176°F (-40° đến 80°C) |
| Áp lực cung cấp | Tối thiểu 1,5 thanh; tối đa 7 thanh (101 psig) |
|---|---|
| Xếp hạng bao vây | IP66 |
| Tiêu thụ không khí | 0,06-0,12 Nm³/h |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Nguồn điện | 8,5-30 VDC |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
|---|---|
| Phiên bản chạy lâu hơn | S2 - Nhiệm vụ 30 phút |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
| Bảo vệ con dấu | IP68 |
| Phiên bản chạy lâu hơn | S2 - Nhiệm vụ 30 phút |