| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 VDC cộng với tổn thất đường dây |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 mA |
| tuân thủ điện áp | 10 đến 32 VDC @ 20 mA |
| Kháng chiến hiệu quả | 500 Ω @ 20 mA Điển hình |
| Truyền thông | Giao thức HART (chỉ Logix 382X) |
| Tín hiệu đầu vào | HART 4-20 mA (loại điện áp tải 6,6 V) |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 600 đơn vị mỗi năm |
| Tên | VAN ĐIỀU KHIỂN VÀ VAN CRYOGENIC với bộ định vị APEX7000 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | TIỀN MẶT |
| Mô hình | Cryogen |
| Kết nối | NPTF luồng (tùy chọn BSP trên một số kiểu máy) |
| Áp suất ban đầu tối đa | 650 psi (45,7 kg / cm2) |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Niêm phong | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| đánh giá bảo vệ | IP66/IP67 |
| Nguồn cung cấp điện | 24V một chiều |
| chức năng chẩn đoán | Giám sát sức khỏe và chẩn đoán hiệu suất của van thời gian thực |
| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| chẩn đoán | Vâng |