| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DL3010 |
| Loại gắn kết | Tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Niêm phong | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số Mod6524 184400el | 3582i |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| chu kỳ nhiệm vụ | Đánh giá liên tục 100% |
| Áp suất làm việc | 10,3 thanh (150psig) |
|---|---|
| Điểm chuyến đi | Có thể điều chỉnh từ thanh tối thiểu 2,8 đến áp suất tối đa 72 phần trăm |
| Tên mẫu | Van hành trình 377D, 377L, 377U, 377CW |
| gắn kết | Gắn đa tạp, gắn ách hoặc gắn khung |
| Kết nối cơ thể | 1/4 NPT Nội bộ |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Số mô hình | 3200md |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Ứng dụng | Tổng quan |
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa= 1,4 đến 7 bar = 20 đến 102 psi |
|---|---|
| Bảo vệ Ingaress | IP66 |
| Cân nặng | 2,7kg/2,8kg |
| Công suất dòng chảy | 80 lpm (SUP = 0,14 MPa) 2,83 CFM (SUP = 20 psi) |
| Độ lặp lại | ± 0,5% fs |
| PMA | 16 bar g @ 120 °C |
|---|---|
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| kích thước | DN 50 đến 1200 NPS 2 đến 48 |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Nhập | 4-20mA |
| Áp suất đầu ra | Thanh 0,1-10 |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | HART 7/Tổ chức Fieldbus |
| Hoạt động temp | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA + HART/Fieldbus nền tảng |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |