| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Van giảm áp |
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng Nhôm: 3,5 kg (7,7 lbs) Thép không gỉ: 8,6 kg (19 |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Singapore |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 3582i |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| chu kỳ nhiệm vụ | Đánh giá liên tục 100% |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD |
|---|---|
| Độ phân giải nhiệt độ | 0,05 ° C. |
| Giao diện giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tập tin đính kèm | Gắn ống hoặc tường |
|---|---|
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống |
| Nhiệt độ môi trường | -40 góc + 60 ° C |
| Vật chất | Thép |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8 kg |
| Phong cách kết thúc | FNPT |
|---|---|
| Tiêu chuẩn và phê duyệt | ASTM A126 Lớp B Body |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | gang |
| Tình trạng | Mới |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Thép |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Kiểu | MG10 |
|---|---|
| Khối hàng | 10kg / 20.046lb |
| Lực kéo | 300N |
| Độ phân giải từ tính | 10 bước |
| Động cơ | BLDC tích hợp, điện |
| Loại kết nối | Với ách |
|---|---|
| Du lịch | 15 hoặc 30 mm |
| Hạn chế đi lại | Từ 10 đến 100% chuyến đi được xếp hạng |
| Vật chất | Thép |
| Ghi đè thủ công | Cờ lê lục giác 4 mm |