| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
|---|---|
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| Góc quay | tối thiểu 2,5° tối đa 100° |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Bảo vệ con dấu | IP68 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -40° đến +85 °C / -40° đến +185 °F |
|---|---|
| Chu kỳ nhiệt độ/Nhiệt khô | IEC 60068-2-2 |
| Giới hạn độ ẩm | Theo tiêu chuẩn IEC 60068-2-30 |
| Hoạt động | Tác động đơn, trực tiếp hoặc đảo ngược |
| Phạm vi du lịch | Tuyến tính; 5...120 mm / 0,2...4,7 in Quay; 30...160 độ. |
| Phạm vi nhiệt độ | -196 ° C đến +343 ° C; Varilog: -29 ° C đến +343 ° C |
|---|---|
| Đánh giá áp suất | ANSI 150-1500 (mặt bích), ANSI 150-2500 (Flangless/Threaded) |
| Điều kiện | Mới |
| Người điều khiển | Cơ hoành lò xo (hành động trực tiếp/ngược) |
| Ứng dụng | Ứng dụng dòng chảy thấp |
| Số mô hình | SVI2/SVI3/SVI1000 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 200 ° F (-50 ° C đến 93 ° C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không đóng cục |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chứng nhận | CCC |
|---|---|
| Loại van | Các chất tăng âm lượng |
| Tên sản phẩm | Fisher 2625 Series Volume Boosters |
| Sự liên quan | 3/4 |
| Packaging Details | 10X20X20 Cm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Số mô hình | SVI2 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 200 ° F (-50 ° C đến 93 ° C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không đóng cục |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống dưới |
|---|---|
| phương tiện điều hành | Không khí/Khí/Lỏng |
| Kiểu dáng cơ thể | 2 cách |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DL3010 |
| Loại gắn kết | Tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |