| Kích thước | 1/2 |
|---|---|
| Phạm vi áp suất đầu vào | 500 đến 2400 psig (34,5 đến 165,5 Barg) |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 0-100 độ C |
| Thiết kế | Cảm biến 40mm, thép không gỉ |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên |
| Nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
|---|---|
| Áp suất đầu vào tối thiểu | 1,5 thanh (22 PSI) |
| Hoạt động độ ẩm | 0 - 100% không ngưng tụ |
| Độ lặp lại | ≤0,25% |
| Áp suất đầu vào tối đa | 10,3 thanh (150 PSI) |
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
|---|---|
| Có sẵn gắn kết | Sliding-stem tuyến tính; Ứng dụng quay vòng tứ kết |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20 Ma DC |
| điện áp cung cấp | 8-30 VDC |
| Phê duyệt | FM; ATEX; IECEx |
| Tín hiệu đầu vào | Giao tiếp 4-20 mA DC, HART 7 |
|---|---|
| Đầu ra khí nén | Có sẵn diễn xuất đơn / đôi |
| Công suất dòng chảy | Lên tới 12,7 Nm³/h (450 scfh) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C (-40°F đến +185°F) |
| Xếp hạng bao vây | IP66 |
| có điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20mA DC |
| Phương tiện truyền thông | Không khí & khí đốt |
| kết nối điện | 1/2 NPT nội bộ hoặc M20 |
| Phong cách kết thúc | FNPT |
|---|---|
| Tiêu chuẩn và phê duyệt | ASTM A126 Lớp B Body |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | gang |
| Tình trạng | Mới |
| Áp suất đầu ra khẩn cấp tối đa | 150 psi / 10,3 bar trên áp suất đầu ra |
|---|---|
| Trọng lượng gần đúng | 0,5 kg-1,8 kg |
| Khả năng nhiệt độ | -40 đến 180°F / -40 đến 82°C |
| Kích thước cơ thể và kiểu kết nối cuối | 1/2NPT / 1/4NPT |
| Vật liệu | Nhôm/Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển Trung Quốc với bộ định vị KOSO KGP5000 SERIES bộ định vị van thông minh bộ định vị đi |
|---|---|
| Thương hiệu | Koso |
| Người mẫu | KGP5000 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển điện thông minh ROTORK YTC ytc 3300 series với van điều khiển khí nén định vị |
|---|---|
| Nhãn hiệu | QUAY LẠI |
| Mô hình | YT-3300 |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Định vị |
| Tên sản phẩm | van điều khiển luân hồi với bộ định vị 3766,3767 van định vị |
|---|---|
| Thương hiệu | con sam |
| Người mẫu | 3661 |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Mô-men xoắn | 34 ~ 13500Nm |