| Storage Temperature Limits | -58° F To 185° F (-50° C To 85° C) |
|---|---|
| Supply Pressure Effect | 0.05% Per Psi Unit |
| Customized support | OEM, ODM, OBM |
| Repeatability | ± 0.3% Full Span |
| Temperature Effect | < 0.005% /° F Typical; -40° F To 180° F (< 0.01% /° C ) |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Sự nhạy cảm | ≤ 0,25 % |
| Truyền thông | Hart 6 và 7 |
| Công suất không khí đầu ra | 20,8nm³/h @ 4.1 bar (12,2 scfm @ 60 psi) |
| Tiêu thụ không khí | 0,082nm³/h @ 4.1 bar (0,048 scfm @ 60 psi) |
| Tín hiệu đầu vào | 4–20 mA DC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 130 đến 700 kPa (≈ 1,3 đến 7,0 bar) |
| Cân nặng | 1,7 kg |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 °C … +80 °C |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Process Control | Flow, Pressure, Temperature, Level |
|---|---|
| Diagnostics | Yes |
| Power Source | Local |
| Area Classification | Explosion Proof, Intrinsically Safe, FISCO, Type N, Flame Proof, Non-incendive For FM |
| Communication Protocol | 4-20 MA HART |
| Tế bào đo | 400 mbar ... 10 bar (6 psi ... 150psi) |
|---|---|
| chẩn đoán | Chẩn đoán cơ bản, tính toàn vẹn vòng lặp |
| Đặc tính dòng chảy | Tuyến tính, Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, Mở nhanh |
| Bảo vệ | IP65/IP67 |
| Đánh giá áp suất | 150 - 600 psi |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
|---|---|
| Độ trễ | <0,5% |
| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -40°C đến +85°C/ -40°F đến +185°F |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Đầu ra siginal | 4-20 Ma |
| Diagnostics | Yes |
|---|---|
| Mounting Type | Integral Mounted |
| Supply Media | Air, Non Corrosive Gas |
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| Tín hiệu đầu vào | 4–20 mA DC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 130 đến 700 kPa (≈ 1,3 đến 7,0 bar) |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 °C … +80 °C |
| Cân nặng | ~1,7 kg (≈ 3,7 lb) |
| Bao vây / Bảo vệ | Tương đương NEMA 4X, tương đương IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -40°C đến +85°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (tùy chọn) |
| Độ lặp lại | .50,5% |
| Bảo vệ bao vây | IP66 / NEMA 4x |
| Tiêu thụ không khí | Thiết kế tiêu thụ thấp |
| Kết nối khí nén | Pt 1/4, NPT 1/4 |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| Nguồn cung cấp | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
| Phạm vi đầu ra | 0-7 Bar (0- 100 psi) |