| Mô hình | 3582I |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ định vị van; |
| Gắn kết có sẵn | on Fisher 657/667or GX actuators; trên thiết bị truyền động Fisher 657 / 667or GX; |
| Tín hiệu đầu vào | 0,2 đến 1,0 bar (3 đến 15 psig) |
| Áp lực cung | Khuyến nghị: 50 psig |
| Tên sản phẩm | Samson 3531 - khí nén - DIN Điều khiển khí nén Van cầu với bộ định vị van kỹ thuật số Masonelian SVI |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | 3531 - khí nén - DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cầu |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
|---|---|
| Trễ | ≤0,3% |
| Phạm vi tín hiệu | 4 đến 20 Ma |
| phương tiện truyền thông | Khí đốt |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị khí nén thông minh Azbil AVP300/301/302 |
|---|---|
| Thương hiệu | AZBIL |
| Người mẫu | AVP300/301/302 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | định vị |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Tên sản phẩm | Van bướm đường kính lớn nhãn hiệu Trung Quốc với Bộ truyền động điện Rotork IQ3 và Hộp số IB |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK |
| Người mẫu | IQ3 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | Thiết bị truyền động |
| Tên sản phẩm | Cụm kiểm soát thương hiệu Trung Quốc Cụm bóng với Rotork ROM Actuator Electric |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK |
| Mô hình | Rom rompak |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | thiết bị truyền động |
| Nhạy cảm | .10,1% |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| độ lệch | ≤1% |
| Bảo hành | 1 năm |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| độ trễ | ≤0,3% |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Ứng dụng | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Nhạy cảm | .10,1% |