| chẩn đoán | Không có |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Giao tiếp | Không có |
| diễn xuất | Diễn xuất đơn hoặc diễn xuất kép |
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| diễn xuất | Diễn xuất đơn hoặc diễn xuất kép |
| Model Number | 3730-3 Samson Valve Positioner |
|---|---|
| Media | Gas |
| Temperature | ≤0.15 %/10 K |
| Static destruction limit | 100 MA |
| Hysteresis | ≤0.3 % |
| Minimum current | 3.6 MA For Display 3.8 MA For Operation |
|---|---|
| Signal range | 4 To 20 MA |
| Static destruction limit | 100 MA |
| Sensitivity | ≤0.1 % |
| Degree of protection | IP 66/NEMA 4X |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Vật liệu | Nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-80℃ |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
| Vật liệu | Nhôm |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Sự định cỡ | Trường có thể điều chỉnh (không, khoảng cách, hành động) |
|---|---|
| Vật liệu (Nhà ở) | Nhôm, thép không gỉ hoặc gang tráng |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196°C đến +450°C |
| Tín hiệu đầu vào (Điện-khí nén) | 4-20 Ma DC (Tiêu chuẩn) |
| chẩn đoán | Không có |
|---|---|
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Vật liệu | Nhôm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
|---|---|
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Vật liệu | Nhôm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Kiểu | Bộ định vị van điện khí nén / khí nén |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | Thông thường là 1,4 đến 7 Bar (20 đến 100 Psig) |
| Phê duyệt khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM, CSA (đối với các mẫu được chứng nhận) |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196°C đến +450°C |