| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Vật liệu | Nhôm |
| chẩn đoán | Không có |
|---|---|
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Vật liệu | Nhôm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
|---|---|
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Vật liệu | Nhôm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Kiểu | Bộ định vị van điện khí nén / khí nén |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | Thông thường là 1,4 đến 7 Bar (20 đến 100 Psig) |
| Phê duyệt khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM, CSA (đối với các mẫu được chứng nhận) |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196°C đến +450°C |
| Tên | Điều khiển định vị van KGP5000 Series định vị van thông minh cho định vị koso |
|---|---|
| Kiểu | KGP5000 |
| Tín hiệu đầu vào | 4 đến 20mA DC |
| Đầu ra vị trí máy phát | 4 đến 20mA DC |
| Phạm vi du lịch | Tuyến tính / quay |
| Kích thước | 1/2 |
|---|---|
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
| Sản phẩm | Van điều khiển |
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Khí nén | Khí hoặc khí tự nhiên ngọt ngào |
|---|---|
| Nguồn điện | 4-20mA |
| Kết nối (Cung và Bộ truyền động) | 1/2 "npt |
| Sự chính xác | ± 0,5 phần trăm toàn bộ nhịp |
| Loại van | van điều khiển |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| chẩn đoán | Không có |
| diễn xuất | Diễn xuất đơn hoặc diễn xuất kép |
| Giao tiếp | Không có |
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| chẩn đoán | Không có |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Samson 3241 |
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |